Laptop Asus X540UB-DM024T Core i3-6006, Ram 4GB, HDD 1TB, 15.6 inch
Laptop Asus X540UB-DM024T 15.6 inch (Đen) với thiết kế siêu di động tối ưu về độ mỏng nhẹ giúp bạn có thể làm việc và giải trí một cách hiệu quả ở bất cứ đâu, bạn có thể xách vội trong một cuộc họp bất chợt hoặc giải trí nhẹ nhàng sau giờ làm việc ở một quán cà phê. Các góc máy bo cong tinh tế tạo cảm giác thoải mái khi làm việc, rất nhẹ nhàng để cầm trên tay, di chuyển.
Màn hình 14.1 inch HD
Sở hữu màn hình LED 14.1 inch giúp hiển thị hình ảnh HD (1366 x 768) để xem mọi thứ tốt hơn, mang đến những hình ảnh chất lượng, chi tiết, rõ nét, màu sắc cũng cực kỳ trung thực và sống động. Tấm nền chống chói Anti-glare giúp bạn có thể trải nghiệm tốt hơn ở môi trường bên ngoài.
Công nghệ Asus Splendid thế giời đầy sắc màu
Trải nghiệm Video hoàn hảo
Bộ vi xử lý Intel® Core i3
Được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core i3-6006U tốc độ lên đến 2.4GHz, đem lại cho máy một sức mạnh xử lý ổn định và tiết kiệm điện năng hiệu quả. Đi kèm với đó là bộ nhớ RAM 4GB DDR4 2400MHz lên đến 16GB. Được trang bị ổ cứng dung lượng lên đến 1TB HDD đem lại khả năng lưu trữ vô cùng toàn diện với khả năng truy xuất dữ liệu nhanh và lưu trữ dung lượng lớn.